ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด

FTTH ไฟเบอร์ออปติก

Lc Sc Apc FTTH ไฟเบอร์ออปติก ODF 144 96 72 48 พอร์ต แกน เคเบิ้ล Odf กรอบการกระจาย

Lc Sc Apc FTTH ไฟเบอร์ออปติก ODF 144 96 72 48 พอร์ต แกน เคเบิ้ล Odf กรอบการกระจาย

สายไฟเบอร์ออปติก FTTX ราคา 1 กม. FTTH สายหล่นในร่มรับประกัน 3 ปี

สายไฟเบอร์ออปติก FTTX ราคา 1 กม. FTTH สายหล่นในร่มรับประกัน 3 ปี

FTTH 22 มม. FTTH ไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลหล่นเคเบิลแคลมป์วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติก

FTTH 22 มม. FTTH ไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลหล่นเคเบิลแคลมป์วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติก

RoHS Ftth อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือเครื่องมือกระเป๋า FTTH FC 6S ไฟเบอร์ต

RoHS Ftth อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกชุดเครื่องมือเครื่องมือกระเป๋า FTTH FC 6S ไฟเบอร์ต

SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา

SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา

อุปกรณ์ปลายทางสายออปติคัล NG OLT Ftth ต้นฉบับ หัวเว่ย Ma5800-X15

อุปกรณ์ปลายทางสายออปติคัล NG OLT Ftth ต้นฉบับ หัวเว่ย Ma5800-X15

SC APC FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1x16 G657A1 แยกไฟเบอร์ PLC / ท่อเหล็กขนาดเล็ก

SC APC FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1x16 G657A1 แยกไฟเบอร์ PLC / ท่อเหล็กขนาดเล็ก

WDM 2RFout ดิจิตอล AGC MMIC CATV ตัวรับสัญญาณแสงที่ใช้งาน / มินิ FTTH โหนดแสง

WDM 2RFout ดิจิตอล AGC MMIC CATV ตัวรับสัญญาณแสงที่ใช้งาน / มินิ FTTH โหนดแสง

Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.