ตัวรับส่งสัญญาณแสง XFP

1310nm / 1550nm XFP รับส่งสัญญาณแสง 10G SM SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ

1310nm / 1550nm XFP รับส่งสัญญาณแสง 10G SM SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ

XFP QSFP Xfp ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ต ตัวรับส่งสัญญาณแสง CWDM SFP + 1310nm

XFP QSFP Xfp ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ต ตัวรับส่งสัญญาณแสง CWDM SFP + 1310nm

10Gbps X2 SR XFP โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm 300m SC X2 10GB SR SC Duplex

10Gbps X2 SR XFP โมดูลรับส่งสัญญาณแสง 850nm 300m SC X2 10GB SR SC Duplex

SMF ซิสโก้ Cwdm 10g Sfp โมดูลไฟเบอร์ 1590nm 80km ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

SMF ซิสโก้ Cwdm 10g Sfp โมดูลไฟเบอร์ 1590nm 80km ตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก

ฝาครอบกันฝุ่น XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง CWDM SFP SFF 1X9 XFP SFP + โมดูล QSFP

ฝาครอบกันฝุ่น XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง CWDM SFP SFF 1X9 XFP SFP + โมดูล QSFP

SR LR ER ZR BIDI Sfp + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

SR LR ER ZR BIDI Sfp + โมดูลตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์โหมดเดี่ยว

10G SM SFP + XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SR LR ER สำหรับเครือข่าย / โทรคมนาคม

10G SM SFP + XFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง SR LR ER สำหรับเครือข่าย / โทรคมนาคม

รองรับ Mikrotik ตัวรับส่งสัญญาณ Sfp ไฟเบอร์ Sfp ที่เข้ากันได้กับ หัวเว่ย Xfp Electrical Dell

รองรับ Mikrotik ตัวรับส่งสัญญาณ Sfp ไฟเบอร์ Sfp ที่เข้ากันได้กับ หัวเว่ย Xfp Electrical Dell

Page 1 of 3|< 1 2 3 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.