SFG + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10G

BIDI 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbase SFP + โมดูล 1310nm / 1550nm

BIDI 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbase SFP + โมดูล 1310nm / 1550nm

ตัวรับส่งสัญญาณแสงของ ซิสโก้ อีเธอร์เน็ต ของ หัวเว่ย 10f Sfp + 850nm 300m Sfp 10g Sr

ตัวรับส่งสัญญาณแสงของ ซิสโก้ อีเธอร์เน็ต ของ หัวเว่ย 10f Sfp + 850nm 300m Sfp 10g Sr

เส้นใยเดี่ยว 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10km 20km LR SFP โมดูล LC เชื่อมต่อ DDM

เส้นใยเดี่ยว 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10km 20km LR SFP โมดูล LC เชื่อมต่อ DDM

เครื่องรับส่งสัญญาณแสงแบบ คู่ ไฟเบอร์ดาต้าเซ็นเตอร์ ซิสโก้ 10g โมดูล Sfp โหมดเดียว

เครื่องรับส่งสัญญาณแสงแบบ คู่ ไฟเบอร์ดาต้าเซ็นเตอร์ ซิสโก้ 10g โมดูล Sfp โหมดเดียว

ซิสโก้ Cwdm 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงโหมดเดียว 10km 40km 80km 120km

ซิสโก้ Cwdm 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสงโหมดเดียว 10km 40km 80km 120km

หัวเว่ย Hp ซิสโก้ Transceiver ออฟติคอล 10G Sfp + โมดูลไฟเบอร์ออปติก 10 กม

หัวเว่ย Hp ซิสโก้ Transceiver ออฟติคอล 10G Sfp + โมดูลไฟเบอร์ออปติก 10 กม

เครือข่าย SR 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbase LR โมดูล 850nm 300 เมตร

เครือข่าย SR 10G SFP + ตัวรับส่งสัญญาณแสง 10Gbase LR โมดูล 850nm 300 เมตร

10Gbs SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ SR LR ER ZR BIDI WDM 10 กรัม ซิสโก้ Cwdm Sfp Bidi

10Gbs SFP + โมดูลรับส่งสัญญาณ SR LR ER ZR BIDI WDM 10 กรัม ซิสโก้ Cwdm Sfp Bidi

Page 1 of 4|< 1 2 3 4 >|
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.