บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

MPO APC แก้ไขออฟติคัล ลด หญิงชาย 12 แกน Ftth ไฟเบอร์ออฟติคัล

MPO APC แก้ไขออฟติคัล ลด หญิงชาย 12 แกน Ftth ไฟเบอร์ออฟติคัล

  • MPO APC แก้ไขออฟติคัล ลด หญิงชาย 12 แกน Ftth ไฟเบอร์ออฟติคัล
MPO APC แก้ไขออฟติคัล ลด หญิงชาย 12 แกน Ftth ไฟเบอร์ออฟติคัล
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: MPO APC 12แกน
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
การประกัน: ปีที่ 2 ได้รับการรับรอง: ISO9001
ชื่อสินค้า: ตัวลดทอนใย วัสดุ: โลหะพลาสติก
ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด waranty: ปีที่ 2
ความทนทาน: > 1,000 ครั้ง ใบสมัคร: CATV
แสงสูง:

ตัวลดทอนโหมดเดียว

,

ตัวลดทอนมัลติโหมด

MPO APC แก้ไขออฟติคัล ลด หญิงชาย 12 แกน Ftth ไฟเบอร์ออฟติคัล

MPO APC 12 แกนลดทอนใยแก้วนำแสงหญิงชายเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง 1 3 5 7 9 10 15 20 25 30dB ftth fibra optica

ชิ้น

หน่วย

พารามิเตอร์

ความยาวคลื่นปฏิบัติการ

นาโนเมตร

SM: 1310 / 1550nm MM: 850 / 1300nm

ช่วงการลดทอน

เดซิเบล

1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

เดซิเบล

พีซี: ≥50 UPC: ≥55 APC: ≥60

การลดทอนความอดทน

เดซิเบล

≤ +/- 0.5 (1-10dB) หรือ≤ +/- 1.0 (11-30dB)

อุณหภูมิในการทำงาน

° C

-25 ° C ~ + 75 ° C

อุณหภูมิการเก็บรักษา

° C

-40 ° C ~ + 85 ° c

คุณสมบัติ:

  1. ตัวลดทอนแบบคงที่ (Fixed Type FC, SC, ST, LC)

  2. ประเภทหญิงเป็นชาย ( FC, SC, ST, LC )

  3. ตัวลดทอนแบบอินไลน์ (ประเภท Fused และ ไฟเบอร์ Jumpers)

  4. ผลตอบแทนสูงสูญเสีย (In-Line และ RL สูงประเภท)

  5. การลดทอนที่แน่นอนและมั่นคง (ประเภทตัวแปร)

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ขั้นตอนที่ 1: ประเภทตัวเชื่อมต่อ: FC, SC, LC, ST

ขั้นตอนที่ 2: Ferrule End-face: PC, UPC, APC

ขั้นตอนที่ 3: ประเภท: โหมดเดี่ยว, มัลติโหมด

ขั้นตอนที่ 4: การลดทอน: 1-10dB (ขั้นตอน 1dB), 15, 20, 25, 30dB

ขั้นตอนที่ 5: โหมด: แก้ไข, หญิง & ชาย, ในบรรทัด, ตัวแปร

ขั้นตอนที่ 6: ความยาวคลื่น: 1310nm, 1550nm, 850nm, 1300nm

ทำไมต้องเลือก Sunwise ไฟเบอร์ Optic เพื่อให้ความร่วมมือ?

1. เรามีสายการผลิตชั้นแรกและระบบการจัดการคุณภาพอย่างเข้มงวด
2. เรามีระบบขั้นตอนมืออาชีพและกำลังการผลิตขนาดใหญ่เพื่อรับประกันจัดส่งที่รวดเร็วและตรงเวลาการจัดส่ง
3. เราสามารถให้ราคาแข่งขันมากที่สุดเพื่อตอบสนองงบประมาณของคุณ
4. เรายังออกแบบและคิดค้นผลิตภัณฑ์ใหม่ตามประสบการณ์อันยาวนานของเรา
5. เรามีทีมงานมืออาชีพที่จะให้บริการครบวงจรที่ครอบคลุมสำหรับคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
ชายหญิงโหมดเดียว ลดทอน ไฟเบอร์ 10dB LC SC เอฟซี ST MU ประเภทการเชื่อมต่อ

ชายหญิงโหมดเดียว ลดทอน ไฟเบอร์ 10dB LC SC เอฟซี ST MU ประเภทการเชื่อมต่อ

ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm

ประเภทตัวเชื่อมต่อ: </p><p><strong>ชื่อสินค้า: </strong> ตัวลดทอนใย</p><p><strong>วัสดุ: </strong> พลาสติก</p></a> </div> </div> <div class="dt"> <a href="javascript:void(0)" onclick='handDialog("{\"pid\":\"12045759\",\"productName\":\"\\u0e0a\\u0e32\\u0e22\\u0e2b\\u0e0d\\u0e34\\u0e07\\u0e42\\u0e2b\\u0e21\\u0e14\\u0e40\\u0e14\\u0e35\\u0e22\\u0e27 \\u0e25\\u0e14\\u0e17\\u0e2d\\u0e19 \\u0e44\\u0e1f\\u0e40\\u0e1a\\u0e2d\\u0e23\\u0e4c 10dB LC SC \\u0e40\\u0e2d\\u0e1f\\u0e0b\\u0e35 ST MU \\u0e1b\\u0e23\\u0e30\\u0e40\\u0e20\\u0e17\\u0e01\\u0e32\\u0e23\\u0e40\\u0e0a\\u0e37\\u0e48\\u0e2d\\u0e21\\u0e15\\u0e48\\u0e2d\",\"productInfo\":[[\"\\u0e04\\u0e27\\u0e32\\u0e21\\u0e22\\u0e32\\u0e27\\u0e04\\u0e25\\u0e37\\u0e48\\u0e19\",\"1310 \\/ 1550nm\"],[\"\\u0e1b\\u0e23\\u0e30\\u0e40\\u0e20\\u0e17\\u0e15\\u0e31\\u0e27\\u0e40\\u0e0a\\u0e37\\u0e48\\u0e2d\\u0e21\\u0e15\\u0e48\\u0e2d\",\"<html xmlns="http:\\/\\/www.w3.org\\/1999\\/xhtml">\\r\\n<head>\\r\\n<title>\"]],\"subject\":\"\\u0e23\\u0e32\\u0e04\\u0e32\\u0e17\\u0e35\\u0e48\\u0e14\\u0e35\\u0e17\\u0e35\\u0e48\\u0e2a\\u0e38\\u0e14\\u0e02\\u0e2d\\u0e07\\u0e04\\u0e38\\u0e13\\u0e04\\u0e37\\u0e2d\\u0e2d\\u0e30\\u0e44\\u0e23\",\"productImg\":\"\\/\\/thai.optical-patchcable.com\\/photo\\/pc24506680-male_female_single_mode_fiber_attenuator_10db_lc_sc_fc_st_mu_connector_type.jpg\"}")' class="btn getbestprice"><span></span>ราคาถูกที่สุด</a> </div> </div> </div> <div class="item_wrap"> <div class="item"> <div class="dd"> <a title="SC LC ST FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดปลั๊ก ลดทอน FC APC SM 3dB 5dB" href="/sale-12509936-sc-lc-st-fc-fiber-optic-attenuator-plug-type-attenuator-fc-apc-sm-3db-5db.html"><img alt="SC LC ST FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดปลั๊ก ลดทอน FC APC SM 3dB 5dB" class="lazyi" data-original="//thai.optical-patchcable.com/photo/py26166794-sc_lc_st_fc_fiber_optic_attenuator_plug_type_attenuator_fc_apc_sm_3db_5db.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </div> <div class="dt"> <span><h2><a title="SC LC ST FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดปลั๊ก ลดทอน FC APC SM 3dB 5dB" href="/sale-12509936-sc-lc-st-fc-fiber-optic-attenuator-plug-type-attenuator-fc-apc-sm-3db-5db.html">SC LC ST FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดปลั๊ก ลดทอน FC APC SM 3dB 5dB</a></h2></span> <div class="param"> <a title="SC LC ST FC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงชนิดปลั๊ก ลดทอน FC APC SM 3dB 5dB" href="/sale-12509936-sc-lc-st-fc-fiber-optic-attenuator-plug-type-attenuator-fc-apc-sm-3db-5db.html"><p><strong>ได้รับการรับรอง: </strong> ISO,ISO9001</p><p><strong>ประเภทตัวเชื่อมต่อ: </strong> LC SC FC ST, lc</p><p><strong>ชื่อสินค้า: </strong> อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก SC-APC / UPC</p><p><strong>ชนิด: </strong> เพศชายเพศหญิง</p></a> </div> </div> <div class="dt"> <a href="javascript:void(0)" onclick='handDialog("{\"pid\":\"12509936\",\"productName\":\"SC LC ST FC \\u0e15\\u0e31\\u0e27\\u0e25\\u0e14\\u0e17\\u0e2d\\u0e19\\u0e43\\u0e22\\u0e41\\u0e01\\u0e49\\u0e27\\u0e19\\u0e33\\u0e41\\u0e2a\\u0e07\\u0e0a\\u0e19\\u0e34\\u0e14\\u0e1b\\u0e25\\u0e31\\u0e4a\\u0e01 \\u0e25\\u0e14\\u0e17\\u0e2d\\u0e19 FC APC SM 3dB 5dB\",\"productInfo\":[[\"\\u0e44\\u0e14\\u0e49\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e01\\u0e32\\u0e23\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e23\\u0e2d\\u0e07\",\"ISO,ISO9001\"],[\"\\u0e1b\\u0e23\\u0e30\\u0e40\\u0e20\\u0e17\\u0e15\\u0e31\\u0e27\\u0e40\\u0e0a\\u0e37\\u0e48\\u0e2d\\u0e21\\u0e15\\u0e48\\u0e2d\",\"LC SC FC ST, lc\"]],\"subject\":\"\",\"productImg\":\"\\/\\/thai.optical-patchcable.com\\/photo\\/pc26166794-sc_lc_st_fc_fiber_optic_attenuator_plug_type_attenuator_fc_apc_sm_3db_5db.jpg\"}")' class="btn getbestprice"><span></span>ราคาถูกที่สุด</a> </div> </div> </div> <div class="item_wrap"> <div class="item"> <div class="dd"> <a title="เซอร์โคเนียเซรามิกตัวปรับลดทอนแสง FC ชนิดปรับได้ 1dB - 30dB" href="/sale-12509870-zirconia-ceramic-variable-optical-attenuator-fc-adjustable-type-1db-30db.html"><img alt="เซอร์โคเนียเซรามิกตัวปรับลดทอนแสง FC ชนิดปรับได้ 1dB - 30dB" class="lazyi" data-original="//thai.optical-patchcable.com/photo/py26166585-zirconia_ceramic_variable_optical_attenuator_fc_adjustable_type_1db_30db.jpg" src="/images/load_icon.gif" /></a> </div> <div class="dt"> <span><h2><a title="เซอร์โคเนียเซรามิกตัวปรับลดทอนแสง FC ชนิดปรับได้ 1dB - 30dB" href="/sale-12509870-zirconia-ceramic-variable-optical-attenuator-fc-adjustable-type-1db-30db.html">เซอร์โคเนียเซรามิกตัวปรับลดทอนแสง FC ชนิดปรับได้ 1dB - 30dB</a></h2></span> <div class="param"> <a title="เซอร์โคเนียเซรามิกตัวปรับลดทอนแสง FC ชนิดปรับได้ 1dB - 30dB" href="/sale-12509870-zirconia-ceramic-variable-optical-attenuator-fc-adjustable-type-1db-30db.html"><p><strong>ได้รับการรับรอง: </strong> ISO9001</p><p><strong>วัสดุ: </strong> โลหะพลาสติก</p><p><strong>ช่วงระดับการลดทอน: </strong> 0 ~ 30 เดซิเบล</p><p><strong>ช่วงการลดทอน: </strong> 1 ~ 30dB หรือกำหนดเอง</p></a> </div> </div> <div class="dt"> <a href="javascript:void(0)" onclick='handDialog("{\"pid\":\"12509870\",\"productName\":\"\\u0e40\\u0e0b\\u0e2d\\u0e23\\u0e4c\\u0e42\\u0e04\\u0e40\\u0e19\\u0e35\\u0e22\\u0e40\\u0e0b\\u0e23\\u0e32\\u0e21\\u0e34\\u0e01\\u0e15\\u0e31\\u0e27\\u0e1b\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e25\\u0e14\\u0e17\\u0e2d\\u0e19\\u0e41\\u0e2a\\u0e07 FC \\u0e0a\\u0e19\\u0e34\\u0e14\\u0e1b\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e44\\u0e14\\u0e49 1dB - 30dB\",\"productInfo\":[[\"\\u0e44\\u0e14\\u0e49\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e01\\u0e32\\u0e23\\u0e23\\u0e31\\u0e1a\\u0e23\\u0e2d\\u0e07\",\"ISO9001\"],[\"\\u0e27\\u0e31\\u0e2a\\u0e14\\u0e38\",\"\\u0e42\\u0e25\\u0e2b\\u0e30\\u0e1e\\u0e25\\u0e32\\u0e2a\\u0e15\\u0e34\\u0e01\"]],\"subject\":\"\\u0e2a\\u0e19\\u0e43\\u0e08\\u0e02\\u0e2d\\u0e07\\u0e04\\u0e38\\u0e13\",\"productImg\":\"\\/\\/thai.optical-patchcable.com\\/photo\\/pc26166585-zirconia_ceramic_variable_optical_attenuator_fc_adjustable_type_1db_30db.jpg\"}")' class="btn getbestprice"><span></span>ราคาถูกที่สุด</a> </div> </div> </div> </div> <div class="clearfix"></div> </div> <div class="cont_main_whole"> <div class="f_foot_allV2"> <div class="f_foot_all_inner"> <dl> <dt><a title="สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์" href="/supplier-300875-fiber-optic-patch-cable">สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์</a></dt> <dd> <p> <a title="FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู" href="/sale-11873549-fttx-network-fiber-optic-patch-cable-multimode-lc-upc-to-lc-upc-om4-pink.html">FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู</a> </p> <p> <a title="สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC" href="/sale-11877713-duplex-om3-fiber-optic-patch-cables-multimode-lszh-3-0mm-fc-upc-to-fc-upc.html">สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC</a> </p> <p> <a title="ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์" href="/sale-12042835-direct-buried-duplex-fiber-patch-cord-assemblies-36-fibre-oem-connector.html">ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์</a> </p> </dd> </dl> <dl> <dt><a title="ผมเปียไฟเบอร์ออปติก" href="/supplier-300876-fiber-optic-pigtail">ผมเปียไฟเบอร์ออปติก</a></dt> <dd> <p> <a title="มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี" href="/sale-12054025-multimode-fiber-optic-pigtail-1m-st-upc-simplex-fiber-pigtail-assembly.html">มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี</a> </p> <p> <a title="พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์" href="/sale-12054033-pvc-0-9mm-fiber-optic-pigtail-single-mode-simplex-om2-om3-fiber-patch-cables.html">พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์</a> </p> <p> <a title="กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น" href="/sale-12054039-custom-lc-apc-pigtail-single-mode-12-color-12-core-local-area-networks.html">กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น</a> </p> </dd> </dl> <dl> <dt><a title="สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง" href="/supplier-300848-qsfp-direct-attach-cable">สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง</a></dt> <dd> <p> <a title="40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM" href="/sale-12500565-high-speed-40g-qsfp-direct-attach-cable-oem-odm-fiber-optical-cables.html">40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM</a> </p> <p> <a title="OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ" href="/sale-12515773-oem-qsfp-twinax-direct-attach-cable-40gb-dac-cable-copper-ce-rohs-approved.html">OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ</a> </p> <p> <a title="QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้" href="/sale-12519226-full-compatible-qsfp-direct-attach-cable-40-gbase-hot-plug-swappable.html">QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้</a> </p> </dd> </dl> <dl class="f_request"> <dt>ขอใบเสนอราคา</dt> <dd> <div class="f_request_search"> <textarea name="" placeholder="ส่งข้อความของคุณ" name="message" id="inquiry_message"></textarea> <input type="text" placeholder="อีเมลของคุณ" id="inquiry_email"> <button type="button" onclick="submitPopInquiryByParam( 'inquiry_email','inquiry_message',1 )"><span>ส่ง</span></button> <div class="clearfix"></div> </div> <!--sgs--> <div class="f_a_bg"> <div class="clearfix"></div> </div> </dd> </dl> <div class="footernav"> <p class="f_email"> <a title="" href="mailto:mark@swoptc.com">E-Mail</a> | <a target="_self" title="" href="/sitemap.html">แผนผังเว็บไซต์</a> </p> <div class="mobile_site"> <a href="http://m.thai.optical-patchcable.com" title="Mobile Site"> <span class="glyphicon glyphicon-phone"></span>| Mobile Site</a> </div> </div> <div class="clearfix"></div> <div class="f_f"> <a href='/privacy.html' rel='nofollow' >Privacy Policy</a> ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved. </div> </div> </div> <script> function ischeckemail(){ var email= $("input[name='email']").val(); var msg = "อีเมล์ไม่ถูกต้อง"; var isok = 1; if(email.length == 0){ isok = 0; } if (email!= "") { var reg = /^\w+((-\w+)|(\.\w+))*\@[A-Za-z0-9]+((\.|-)[A-Za-z0-9]+)*\.[A-Za-z0-9]+$/; isok= reg.test(email); }; if (!isok) { alert(msg); $("input[name='email']").focus(); return false; }; return true; } </script></div> <script type='text/javascript' src='/??/js/common.js,/js/hu-common.js,/js/lb-common.js,/js/three-common.js,/js/four-common.js,/js/seven-common.js,/js/custom-common.js,/js/lazyload.js'></script><script type="text/javascript"> (function() {var e = document.createElement('script'); e.type = 'text/javascript'; e.async = true; e.src = '/stats.js'; var s = document.getElementsByTagName('script')[0]; s.parentNode.insertBefore(e, s); })(); </script><noscript><img style="display:none" src="/stats.php" width=0 height=0 rel="nofollow"/></noscript> <!-- Global site tag (gtag.js) - Google Analytics --> <script async src="https://www.googletagmanager.com/gtag/js?id=G-W1M5JSHHYH"></script> <script> window.dataLayer = window.dataLayer || []; function gtag(){dataLayer.push(arguments);} gtag('js', new Date()); gtag('config', 'G-W1M5JSHHYH'); </script><script type="text/javascript"> /*<![CDATA[*/ jQuery(function($) { floatAd('#floatAd', 2); }); /*]]>*/ </script> </body> </html> <!-- static:2021-08-22 05:31:43 -->