บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณแสง QSFP

QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm

QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm

  • QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm
  • QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm
QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: QSFP
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 10g SFP ER 40km การประกัน: ปีที่ 3
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX อุณหภูมิการทำงาน: DC ถึง 70 องศา
แหล่งจ่ายไฟ: 3.3V บรรจุภัณฑ์: SFP +
ระยะการส่ง: 20 KM คำสำคัญ: ผู้ผลิตส่งสัญญาณ sfp
Ddm: ไม่จำเป็น
แสงสูง:

เครื่องส่งสัญญาณแสงไฟเบอร์โมดูลใยแก้วนำแสง

,

fiber optic module

  QSFP28 QSFP ตัวรับส่งสัญญาณแสง 100 กรัม ER4 40km 1295nm 1300nm 1304nm 1309nm

ลักษณะ

100G 40km QSFP28 ER4 ตัวรับส่งสัญญาณแสง (HL-QSFP28-4ER4C) ถูกออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 100 กิกะบิตสูงสุด 30 กม. โดยไม่มี FEC หรือ 40km ด้วย FEC ในโหมดเส้นใยเดี่ยว (SMF) มันสอดคล้องกับ QSFP28 MSA, 4WDM-40 MSA และส่วนที่เกี่ยวข้องของ IEEE 802.3bm ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้ใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ระบุโดย QSFP28 MSA มันแปลงสัญญาณอินพุต 4 ช่องของข้อมูลไฟฟ้า 25.78125Gb / s เป็น 4 ช่องสัญญาณสัญญาณ LAN-WDM จากนั้นมัลติเพล็กซ์ให้เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งสัญญาณออปติคัล 103.125Gb / s ย้อนกลับทางด้านเครื่องรับโมดูลลดความซับซ้อนของอินพุตออปติคัล 103.125Gb / s เป็น 4 ช่องทางของสัญญาณออปติคัล LAN-WDM จากนั้นแปลงเป็น 4 ช่องสัญญาณข้อมูลไฟฟ้า ความยาวคลื่นกลางของ 4 LAN-WDM channel คือ 1295.56nm, 1300.05nm, 1304.58nm และ 1309.14nm ในฐานะสมาชิกของกริดความยาวคลื่น LAN-WDM ที่กำหนดใน IEEE 802.3ba

ลักษณะ

  • โมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟูลดูเพล็กซ์สี่ช่องทาง
  • อัตราการส่งข้อมูลสูงถึง 26Gbit / s ต่อช่อง
  • สูงถึง 70 เมตรสำหรับ OM3 มัลติ ไฟเบอร์ (MMF) และ 1 00m บน OM4 MMF
  • ใช้พลังงานต่ำ <3.5W
  • อุณหภูมิเคส 0 ° C ถึง + 70 ° c
  • แรงดันไฟฟ้า 3.3V
  • เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6
  • ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP แบบเสียบได้อย่างรวดเร็ว
  • ช่องเสียบ MPO
  • ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

ใบสมัคร

  • 100Gbase-ER4 Lite 100G อีเธอร์เน็ต
  • แอปพลิเคชั่น 100GE 4WDM-40

พารามิเตอร์

แพคเกจ (ฟอร์มแฟคเตอร์) QSFP28 ER4
อัตราข้อมูล (ทั่วไป) 25.78 Gbps / CH
ความยาวคลื่นกลาง 1295.56,1300.05,1304.58,1309.14nm
ระยะทาง 10km บน SMF
การวินิจฉัย จอภาพดิจิตอล
เครื่องส่ง 4CH เลเซอร์ EML ที่ทำให้เย็นลง
ผู้รับ อาร์เรย์ตรวจจับภาพถ่าย PIN PIN 4CH
กำลังขับ TX (dBm) -4.3 ~ + 4.5
ความไวแสง RX (dBm) -8.6
อุณหภูมิเคสต่ำ / สูง 0 ° C ~ 70 ° C
การจ่ายแรงดัน (ทั่วไป) 3.3v
เชื่อมต่อ LC / UPC สองหน้า

การใช้งาน:

▪เปลี่ยนเป็น Switch Interface

▪ Fast อีเธอร์เน็ต

▪แอปพลิเคชั่นสลับ Backplane

▪เราเตอร์ / เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟส

▪ลิงค์ออฟติคัลอื่น ๆ

คำถามที่พบบ่อย
1. คุณเป็นโรงงานจริงหรือไม่
ใช่เราเป็นโรงงานจริง

2. ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไรหรือไม่

สายแพทช์ออปติคอล SC / LC / FC / ST; สายแพตช์ออปติคัล MTP / MPOSC/LC/F อะแด็ปเตอร์ตัวลดทอน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

3. การชำระเงิน

สำหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่: T / T, L / C

สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก: T / T, wester N Union และ Paypal เป็นที่ยอมรับ

4. คุณมีใบรับรองสำหรับวัตถุดิบหรือไม่

เราสร้างความร่วมมือความสัมพันธ์ระยะยาวกับ ISO9001 ซัพพลายเออร์วัตถุดิบ ROHS ที่ผ่านการรับรอง

 

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.