บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณแสง QSFP

1310nm QSFP รับส่งสัญญาณแสง Qsfp 40 กรัม Lr4 CWDM 10 กิโลเมตร LCMPO สำหรับ FTTH FTTB

1310nm QSFP รับส่งสัญญาณแสง Qsfp 40 กรัม Lr4 CWDM 10 กิโลเมตร LCMPO สำหรับ FTTH FTTB

  • 1310nm QSFP รับส่งสัญญาณแสง Qsfp 40 กรัม Lr4 CWDM 10 กิโลเมตร LCMPO สำหรับ FTTH FTTB
1310nm QSFP รับส่งสัญญาณแสง Qsfp 40 กรัม Lr4 CWDM 10 กิโลเมตร LCMPO สำหรับ FTTH FTTB
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: ตัวรับส่งสัญญาณแสง
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ความยาวคลื่น: 850nm 1310nm 1550nm การประกัน: ปีที่ 3
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX บรรจุภัณฑ์: SFP +
ความเร็ว: 40G Ddm: ไม่จำเป็น
ช่วงเวลานำ: 1-7 วัน
แสงสูง:

เครื่องส่งสัญญาณแสงไฟเบอร์โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

,

fiber transceiver module

1310nm QSFP รับส่งสัญญาณแสง Qsfp 40 กรัม Lr4 CWDM 10 กิโลเมตร LCMPO สำหรับ FTTH FTTB

ลักษณะ

1. ตัวรับส่งสัญญาณ qsfp ถูกออกแบบมาเพื่อใช้งานผ่านระบบไฟเบอร์โหมดเดี่ยวโดยใช้ 4X10 CWDM channel ใน 1310 band และเชื่อมโยงได้สูงสุด 10km โมดูลแปลงช่องสัญญาณอินพุต 4 ช่องของข้อมูลไฟฟ้า 10Gb / s เป็นสัญญาณแสง CWDM 4 สัญญาณและมัลติเพล็กซ์เป็นช่องสัญญาณเดียวสำหรับการส่งผ่านแสง 40Gb / s

2. ด้านตรงกันข้ามตัวรับสัญญาณโมดูลจะลดอินพุตมัลติเพล็กซ์แบบ 40Gb / s เป็นสัญญาณ 4 ช่องสัญญาณ CWDM และ แปลงให้เป็นข้อมูลทางไฟฟ้าเอาต์พุต 4 ช่อง

3. ความยาวคลื่นกลางของ 4 CWDM channel คือ 1271, 1291, 1311 และ 1331 nm มันมีตัวเชื่อมต่อ LC เพล็กซ์สำหรับอินเทอร์เฟซแบบออปติคัลและตัวเชื่อมต่อ 38-pin สำหรับอินเทอร์เฟซไฟฟ้า ไฟเบอร์โหมดเดียว (SMF) ถูกนำไปใช้ในโมดูลนี้ ผลิตภัณฑ์นี้แปลงข้อมูลอินพุตไฟฟ้า 10Gb / s 4 แชนเนลไปเป็นสัญญาณแสง CWDM (แสง) โดยอาร์เรย์ Feedback Laser (DFB) แบบกระจายความยาวคลื่น 4 เลเซอร์

4. ความยาวคลื่นทั้งสี่นั้นจะถูกมัลติเพล็กซ์เป็นข้อมูล 40Gb / s เดียวซึ่งแพร่กระจายออกจากโมดูลตัวส่งสัญญาณผ่านทาง SMF โมดูลตัวรับสัญญาณยอมรับอินพุตสัญญาณออปติคัล 40Gb / s และลดความซับซ้อนลงในช่องสัญญาณ 4 CWDM 10Gb / s แสงความยาวคลื่นแต่ละดวงจะถูกรวบรวมโดยโฟโต้ไดโอดแบบแยกส่วนแล้วส่งออกเป็นข้อมูลไฟฟ้าหลังจากขยายโดย TIA

5. ผลิตภัณฑ์ถูกออกแบบด้วยฟอร์มแฟคเตอร์การเชื่อมต่อด้วยแสง / ไฟฟ้าและอินเตอร์เฟสการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
ตาม QSFP + ข้อตกลงหลายแหล่งที่มา (MSA) และสอดคล้องกับ 40G QSFP + LR4 ของ IEEE 802.3ba

คุณสมบัติ

4 เลน CWDM Mux / Demux ออกแบบ
อัตราข้อมูลสูงสุด 11.1Gbps ต่อความยาวคลื่น
สูงสุด 10km ส่งบน SMF
ปลั๊กไฟฟ้าร้อน
อินเตอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยดิจิตอล
สอดคล้องกับ QSFP + MSA พร้อมตัวเชื่อมต่อ LC
ช่วงอุณหภูมิการทำงานของเคส: 0 ° C ถึง 70 ° C
กำลังงานสูญเสีย <3.5 W

การประยุกต์ใช้งาน

อีเธอร์เน็ต 40G

ศูนย์ข้อมูลและ LAN

มาตรฐาน

เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3ba
สอดคล้องกับ SFF-8436
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

คำถามที่พบบ่อย
1. คุณเป็นโรงงานจริงหรือไม่
ใช่เราเป็นโรงงานจริง

2. ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไรหรือไม่

สายแพทช์ออปติคอล SC / LC / FC / ST; สายแพตช์ออปติคัล MTP / MPOSC/LC/F อะแด็ปเตอร์ตัวลดทอน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

3. การชำระเงิน

สำหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่: T / T, L / C

สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก: T / T, wester N Union และ Paypal เป็นที่ยอมรับ

4. คุณมีใบรับรองสำหรับวัตถุดิบหรือไม่

เราสร้างความร่วมมือความสัมพันธ์ระยะยาวกับ ISO9001 ซัพพลายเออร์วัตถุดิบ ROHS ที่ผ่านการรับรอง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.