บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณแสง QSFP

มินิ QSFP PSM โหมดเดี่ยวไฟเบอร์รับส่งสัญญาณ 10km 40Gbs โมดูลใยแก้วนำแสง

มินิ QSFP PSM โหมดเดี่ยวไฟเบอร์รับส่งสัญญาณ 10km 40Gbs โมดูลใยแก้วนำแสง

  • มินิ QSFP PSM โหมดเดี่ยวไฟเบอร์รับส่งสัญญาณ 10km 40Gbs โมดูลใยแก้วนำแสง
มินิ QSFP PSM โหมดเดี่ยวไฟเบอร์รับส่งสัญญาณ 10km 40Gbs โมดูลใยแก้วนำแสง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: ตัวรับส่งสัญญาณ 10km
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 10g SFP ER 40km, SFP Transceiver ความยาวคลื่น: 850nm 1310nm 1550nm
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX เชื่อมต่อ: LC เดี่ยว, คู่ LC, LC (อุปกรณ์เสริม SC)
บรรจุภัณฑ์: SFP + คำสำคัญ: ผู้ผลิตส่งสัญญาณ sfp
แสงสูง:

เครื่องส่งสัญญาณแสงไฟเบอร์โมดูลรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

,

fiber transceiver module

มินิ QSFP PSM โหมดเดี่ยวไฟเบอร์รับส่งสัญญาณ 10km 40Gbs โมดูลใยแก้วนำแสง

คุณสมบัติของสินค้า

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟูลดูเพล็กซ์สี่ช่องทาง

อัตราการส่งข้อมูลสูงถึง 11.2Gbit / s ต่อช่อง

การส่งไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 2 กม

เลเซอร์อาร์เรย์ DFB ด้านใน

ใช้พลังงานต่ำ <2.0W,

อุณหภูมิเคสปฏิบัติการ: 0 ° C ถึง + 70 ° c

แรงดันไฟฟ้า 3.3V

เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6

ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP แบบเสียบได้อย่างรวดเร็ว

เต้ารับ MPO ตัวเดียว

ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว

ลักษณะทางแสง

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. Typ แม็กซ์ หน่วย
เครื่องส่ง
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ λc 1270 1310 1350 นาโนเมตร
Ave. กำลังขับ ปู -5.2 +1 dBm

ความแตกต่างในพลังยิง

ระหว่างสองเลนใด ๆ (OMA)

DL 5 เดซิเบล
อัตราส่วนการสูญพันธุ์ ER 3.5 เดซิเบล
พีคพาวเวอร์แต่ละเลน PP 4 dBm
การลงโทษการกระจายของแต่ละเลน TDP 3.5 เดซิเบล

พลังยิงเฉลี่ยของ OFF

ส่งสัญญาณแต่ละช่องทาง

POFF -30 เดซิเบล

พิกัดตาหน้ากาก:

X1, X2, X3, Y1, Y2, Y3

ค่ากำหนด

0.23, 0.34, 0.43, 0.27, 0.35, 0.4

ผู้รับ
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ λc 1270 1350 นาโนเมตร
ความไวตัวรับความเครียดใน OMA (OLSQ854XM-CDS1) P SEN1 -11.5 dBm
ค่าเฉลี่ยรับพลังแต่ละเลน ปู -11 2.4 dBm
ตัวสะท้อนสัญญาณ RRX -12 เดซิเบล
ยืนยัน LOS พ่อ -30 dBm
LOS ยกเลิกการยืนยัน Pd -15 dBm
LOS Hysteresis Pd-Pa 0.5 เดซิเบล

การปฏิบัติตามกฎระเบียบ:

▪ ESD ไปยัง PIN ไฟฟ้า: เข้ากันได้กับ MIL-STD-883 วิธี 3015

▪ ESD ไปยัง Receptacle LC แบบดูเพล็กซ์: เข้ากันได้กับ IEC 61000-4-2

▪ภูมิคุ้มกันเข้ากันได้กับ IEC 61000-4-3

▪ EMI เข้ากันได้กับ FCC ส่วนที่ 15 คลาส B EN55022 คลาส B (CISPR 22B) VCCI คลาส B

▪ Laser Eye Safety เข้ากันได้กับ FDA 21CFR 1040.10 และ 1040.11 EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

▪เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS กับ 2002/95 / EC 4.1 และ 4.2 2005/747 / EC

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.