บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

FTTH FTTB QSFP + สายเคเบิลต่อตรง 40Gbase, สายเคเบิลทองแดง Dac แบบ Passive ทองแดง

FTTH FTTB QSFP + สายเคเบิลต่อตรง 40Gbase, สายเคเบิลทองแดง Dac แบบ Passive ทองแดง

  • FTTH FTTB QSFP + สายเคเบิลต่อตรง 40Gbase, สายเคเบิลทองแดง Dac แบบ Passive ทองแดง
FTTH FTTB QSFP + สายเคเบิลต่อตรง 40Gbase, สายเคเบิลทองแดง Dac แบบ Passive ทองแดง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: Topnet System OR OEM
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
หมายเลขรุ่น: 40G QSFP + DAC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
สายเคเบิล: สายเคเบิลทองแดงแบบพาสซีฟ ชื่อสินค้า: สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง
ชีวิต: รับประกันสามปี ชั่วคราว: 0 ถึง 70 ° c
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX เชื่อมต่อ: QSFP +
แสงสูง:

ต่อสายเคเบิลทองแดงโดยตรง

,

เชื่อมต่อสายเคเบิลโดยตรง dac

FTTH FTTB QSFP + ต่อสายเคเบิลโดยตรง 40Gbase, สายเคเบิลทองแดง Dac แบบ Passive ทองแดง

ชื่อผลิตภัณฑ์: 40G QSFP + DAC Datarate: 40Gbase
ระยะทาง: สูงถึง 5M สำหรับ Passive การจ่ายแรงดัน: 3.3v
เชื่อมต่อ: QSFP + อุณหภูมิ: 0 ~ 70

40 กิกะบิต อีเธอร์เน็ต Qsfp + ประกอบสายเคเบิลทองแดง Passive แนบโดยตรงความยาว 3m

ภาพรวม

สายเคเบิลต่อตรงทองแดง QSFP + เหมาะสำหรับระยะทางสั้น ๆ และเสนอวิธีประหยัดค่าใช้จ่ายสูงในการสร้างลิงค์ 40 กิกะบิตระหว่างพอร์ต QSFP + ของสวิตช์ QSFP + ภายในแร็คและข้ามชั้นวางที่อยู่ติดกัน สายเคเบิลเหล่านี้ใช้สำหรับมาตรฐาน 40GbE และ Infniband เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพสูงสุด

ลักษณะ
* ข้อมูลจำเพาะ QSFP MSA ที่เป็นไปตามข้อกำหนด
* เข้ากันได้กับมาตรฐาน IEEE802.3ba และ Infiniband QDR
* 40 Gb / s แบนด์วิดท์ทั้งหมด
* ระบบอิมพิแดนซ์ที่แตกต่างกัน 100 โอห์ม
* แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว, ใช้พลังงานต่ำ, <1.5W
* Crosstalk ใกล้ถึงจุดต่ำสุด (NEXT)
* อุณหภูมิเคสในการทำงาน: -40 ถึง 85 ° c
* ตัวเรือนโลหะทั้งหมดเพื่อประสิทธิภาพ EMI ที่เหนือกว่า
* การควบคุมกระบวนการอย่างแม่นยำเพื่อลดความเบ้คู่ต่อคู่
* ข้อต่อ AC ของสัญญาณ PECL
* EEPROM สำหรับการเซ็นชื่อสายเคเบิลและการสื่อสารระบบ
* มีสายเคเบิล 30 AWG ถึง 24 AWG
* เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

การประยุกต์ใช้งาน
* 10 กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
* 40 กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
* InfiniBand4x SDR, DDR, QDR
* 2, 4, 8, 10 กิกะบิตไฟเบอร์แชนแนล
* Fibre Channel ผ่าน อีเธอร์เน็ต
* SAS, เซิร์ฟเวอร์, ฮับ, สวิตช์, เราเตอร์

สเปค

ส่วนจำนวน รายละเอียดสินค้า AWG
40G QSFP + สายทองแดงต่อตรง
QSFP-40G-DAC-05-P 0.5M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลทองแดงคู่แบบพาสซีฟ 30
QSFP-40G-DAC-1M-P 1M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลทองแดงคู่แบบพาสซีฟ 30
QSFP-40G-DAC-3M-P 3M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลทองแดงคู่แบบพาสซีฟ 30
QSFP-40G-DAC-5M-P 5M QSFP + ถึง QSFP + สายเคเบิลทองแดงคู่แบบพาสซีฟ 28

ความได้เปรียบทางการแข่งขัน
1. คุณภาพดีและรับประกัน 3 ปี
2. ราคาที่แข่งขันได้
3. เข้ากันได้เต็มรูปแบบ (ซิสโก้ / HP / Extreme / Juniper / H3C …)
4. OEM / ODM ฉลากที่กำหนดเอง
5. เก็บสต็อกจัดส่งที่รวดเร็ว

คำถามที่พบบ่อย
1. คุณเป็นโรงงานจริงหรือไม่
ใช่เราเป็นโรงงานจริง

2. ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไรหรือไม่

สายแพทช์ออปติคอล SC / LC / FC / ST; สายแพตช์ออปติคัล MTP / MPOSC/LC/F อะแด็ปเตอร์ตัวลดทอน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงกลางแจ้ง สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

3. การชำระเงิน

สำหรับการสั่งซื้อขนาดใหญ่: T / T, L / C

สำหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก: T / T, wester N Union และ Paypal เป็นที่ยอมรับ

4. คุณมีใบรับรองสำหรับวัตถุดิบหรือไม่

เราสร้างความร่วมมือความสัมพันธ์ระยะยาวกับ ISO9001 ซัพพลายเออร์วัตถุดิบ ROHS ที่ผ่านการรับรอง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.