บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH

4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH

  • 4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
  • 4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
  • 4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
  • 4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
  • 4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: จำกัด(มหาชน)
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ เริม สีส้มสำหรับสายแพทช์ ชนิด: โหมดเดียว / หลายโหมด
ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่ายโทรคมนาคม / ไฟเบอร์ออปติก CATV / มัลติมีเดีย ได้รับการรับรอง: ISO9001,RoHS,CE,ROSH N Type Attenuator,Telecom
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Dul LC / SC / FC / ST การประกัน: 1 ปี 3 ปี
แสงสูง:

อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

อะแดปเตอร์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

4 วิธี 8 วิธีอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง PLC แยกไฟเบอร์ออฟติคัล 18 สำหรับ FTTH

 

รายละเอียดสินค้า

1. การสูญเสียการแทรกต่ำและการสูญเสียการสะท้อนกลับ

2. การจัดตำแหน่ง prcision สูง

3. ร่างกายทองเหลืองชุบนิกเกิล

4. ใช้ในแอพพลิเคชั่นโหมดเดียวหรือมัลติโหมด

5. เลือกวัสดุที่อยู่อาศัยและวัสดุแขน

6. ISO9001: 2008, การปฏิบัติตามมาตรฐาน RoHS

การใช้งานผลิตภัณฑ์

1. CATV

2. เครือข่ายโทรคมนาคม

3. อุปกรณ์ทดสอบ

4. เมโทร

5. เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

6. เครือข่ายประมวลผลข้อมูล

ทำไมต้องเลือก Sunwise ไฟเบอร์ Optic เพื่อให้ความร่วมมือ?

1. เรามีสายการผลิตชั้นแรกและระบบการจัดการคุณภาพอย่างเข้มงวด
2. เรามีระบบขั้นตอนมืออาชีพและกำลังการผลิตขนาดใหญ่เพื่อรับประกันจัดส่งที่รวดเร็วและตรงเวลาการจัดส่ง
3. เราสามารถให้ราคาแข่งขันมากที่สุดเพื่อตอบสนองงบประมาณของคุณ
4. เรายังออกแบบและคิดค้นผลิตภัณฑ์ใหม่ตามประสบการณ์อันยาวนานของเรา
5. เรามีทีมงานมืออาชีพที่จะให้บริการครบวงจรที่ครอบคลุมสำหรับคุณ

คำถามที่พบบ่อย
1
Q: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
A: เราเป็นผู้ผลิตและเรามีประสบการณ์มากมายในการผลิต patchcords, ผมเปีย, แผงแพทช์, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, แยก PLC และปลอกโลหะเป็นเวลาหลายปี

2
ถาม: เวลารอคอยปกติเป็นอย่างไร
: โดยทั่วไปจะใช้เวลาประมาณ 10 วันหลังจากได้รับการชำระเงินลง

3
ถาม: ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร
ตอบ: Rontaray อุทิศให้กับการพัฒนาการผลิตการตลาดของสายแพทช์ใยแก้วนำแสงแผงติดตั้งของผมเปีย, อะแดปเตอร์ไฟเบอร์, ตัวแยก PLC และเซรามิกปลอกและอื่น ๆ

4
ถาม: คุณมีใบรับรองอะไรบ้าง
A: Rontaray คือ ISO 9001, ISO14001, TL9000 และใบรับรอง RoSH

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.