บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน

ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน

  • ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
  • ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
  • ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
  • ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
  • ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
ไฟเบอร์ออปติกป้องกันประกบฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุพีวีซีสองพิน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: Hot Melt Tube60MM
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ เริม สีส้มสำหรับสายแพทช์ ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่ายในร่ม / กลางแจ้ง, เครือข่าย, โทรคมนาคม / ไฟเบอร์ออปติก CATV / มัลติมีเดีย
ได้รับการรับรอง: ISO9001,RoHS,CE,ROSH N Type Attenuator,Telecom วัสดุ: พีวีซี
อุณหภูมิการทำงาน: -40 ℃ถึง 85 ℃ การประกัน: 1 ปี 3 ปี
แสงสูง:

อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

ประกบกันการป้องกันไฟเบอร์ออปติคฟิวชั่นแขน 60 มม. ด้วยวัสดุ PVC สองพิน

คุณสมบัติ:

  • ทนความชื้นเพื่อการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม

  • ปลอกแขนที่ชัดเจนทำให้ง่ายต่อการตรวจจับรอยต่อก่อนการหดตัว

  • ใช้งานได้ง่ายและหลีกเลี่ยงความเสียหายใด ๆ ต่อใยแก้วนำแสงระหว่างการติดตั้ง

  • ป้องกันรอยต่อใยแก้วนำแสงสีมีความสะดวกมากสำหรับการติดตั้ง

ช่วงอุณหภูมิการทำงาน:

  • อุณหภูมิในการทำงาน: -45 ° c ~ 100 ° c / -45 ° c ~ 135 ° c

  • อุณหภูมิการหดตัวต่ำสุด: 80 ° c

  • อุณหภูมิการกู้คืนต่ำสุด: 120 ° c

รายละเอียด:

ประสิทธิภาพ

วิธีทดสอบ

ข้อมูลทั่วไป

แรงดึง

ASTM D 2671

18MPa

การยืดเมื่อขาด

ASTM D 2671

700%

ความหนาแน่น

ISO R1183D

0.94g / cm 3

ความเป็นฉนวน

IEC243

25kV / mm

ความต้านทานปริมาณ

IEC243

10 15 Ω.cm

การเปลี่ยนแปลงความยาว

ASTM D 2671

± 5%

การควบคุมคุณภาพสำหรับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกของคุณคืออะไร

1. การรับประกันแหล่งที่มา เรามีซัพพลายเออร์วัตถุดิบความร่วมมือระยะยาวของเราเอง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเป็นหนังสือรับรองคุณภาพและตอบสนองความต้องการระดับคุณภาพส่งออก
2. การทดสอบคุณภาพ มันวิ่งผ่านกระบวนการทั้งหมดตั้งแต่วัตถุดิบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเช่นบรรจุภัณฑ์พื้นผิวการทดสอบทางกายภาพการทดสอบทางแสง พวกเขาผ่านการทดสอบ 100%
3. การทดสอบด้วยแสง ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวดตามมาตรฐาน IEC และ ITU
4. เรามี 30% การทดสอบจุดโดยแผนกประกันคุณภาพหลังจากที่ผลิตภัณฑ์เสร็จแล้ว

คำถามที่พบบ่อย
ไตรมาสที่ 1 คุณให้บริการตัวอย่างหรือไม่
เป็น: ใช่, เราให้ฟรีหรือราคาต่ำตัวอย่างสำหรับคุณที่จะทดสอบและตรวจสอบคุณภาพของ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับ

ไตรมาสที่ 2 เกี่ยวกับขั้นต่ำ?
A: ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่มีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ แต่บางหุ้นสามารถยอมรับคำสั่งขนาดเล็ก

ไตรมาสที่ 3 คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง
เป็น: เรามักจะจัดส่งโดย dhl, อัพ, fedex หรือ tnt บริการด่วนระหว่างประเทศของ โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึง สายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก

Q4: นานแค่ไหนรับประกันของผลิตภัณฑ์?
A: ตามประเภทของผลิตภัณฑ์เรามีการรับประกัน 1-3 ปีกับผลิตภัณฑ์อย่างเป็นทางการของเรา

Q5: ประมาณเวลาการส่งมอบ?
A: เราต้อง 1-3 วันในการจัดการตัวอย่างและ 5-15 วันในการประมวลผลสินค้าปกติของเรา

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.