บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก 1X2 เครื่องต่อ เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก 1X2 เครื่องต่อ เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง

  • เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก 1X2 เครื่องต่อ เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง
  • เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก 1X2 เครื่องต่อ เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง
เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก 1X2 เครื่องต่อ เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS
หมายเลขรุ่น: ใยแก้วนำแสง WDM FWDM แยก 1 * 2 เครื่องต่อ สำหรับ FTTH
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่าย CATV ชนิด: PC / UPC / APC, PC / UPC
ความทนทาน: db 0.2db การเปลี่ยนแปลงปกติ≥ 1,000 ครั้ง ชื่อ: FTTH ตัวเชื่อมต่อที่รวดเร็ว
ช่วงเวลานำ: 3-7working วัน ได้รับการรับรอง: RoHS,CE,ROSH N Type Attenuator
ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm / 850nm / 1300nm การประกัน: 1 ปี 3 ปี
แสงสูง:

อะแดปเตอร์สายเคเบิลใยแก้วนำแสง

,

อะแดปเตอร์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

เคเบิ้ลใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ WDM FWDM แยก เครื่องต่อ 1X2 เป็นไปตามมาตรฐาน CE รับรอง

รายละเอียดสินค้า

ตัวแยกแสงออพติคอลเป็นอุปกรณ์จัดการพลังงานประเภทแสงที่ประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิก้า
มันมีขนาดเล็กความน่าเชื่อถือสูงช่วงความยาวคลื่นการทำงานที่กว้างและความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดี

และใช้กันอย่างแพร่หลาย ในเครือข่าย PON เพื่อให้เกิดการแยกพลังงานสัญญาณแสง

เรานำเสนอผลิตภัณฑ์ตัวแยก 1xN และ 2xN ทั้งชุดที่ปรับให้เหมาะกับการใช้งานเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดตรงตามข้อกำหนดของ GR-1209-แกน และ GR-1221-แกน

คุณสมบัติ:

* เครื่องจักรกลที่ยอดเยี่ยมขนาดเล็ก

* ความน่าเชื่อถือสูง

* การสูญเสียการแทรกต่ำและการโพลาไรเซชันต่ำขึ้นอยู่กับการสูญเสีย

* นับช่องทางสูง

* เสถียรภาพด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยมและใช้กันอย่างแพร่หลาย

การใช้งาน:

* การปรับใช้ FTTx (GPON / BPON / EPON)

* เคเบิลทีวี (CATV)

* เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)

* อุปกรณ์ทดสอบ

* เครือข่ายออปติคอลแฝง (PON)

ชื่อ FWDM
พารามิเตอร์ 5/34 4/35 34/5 หน่วย
ผ่านแถบความยาวคลื่น

1550 + -10 1490 + -10 1310 + -10

1490 + -10

นาโนเมตร
แถบสะท้อนแสง 1 ความยาวคลื่น 1310 + -40 1310 + -40 1550 + -10 นาโนเมตร
แถบสะท้อนแสง 2 ความยาวคลื่น 1490 + -10 1550 + -10 1550 + -10 นาโนเมตร
การสูญเสียการแทรก

ผ่านช่อง <0.6

ช่องสัญญาณสะท้อนแสง <0.6

เดซิเบล
Pass band rippler ผ่านช่อง≤0.3
ช่องสะท้อนแสง≤0.3
เดซิเบล
ความเหงา ผ่านช่อง <0.6 ≥40
ช่องสะท้อนแสง <0.6 ≥40
เดซิเบล
ผลตอบแทนการสูญเสีย > 50 เดซิเบล
ขึ้นอยู่กับอุณหภูมิ <0.005 เดซิเบล / ℃
การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์ <0.10 เดซิเบล
การกระจายโหมดโพลาไรซ์ <0.10 PS
การควบคุมทิศทาง ≥50 เดซิเบล
ผงแสงสูงสุด 500 เดซิเบล
อุณหภูมิในการทำงาน -20 - +70
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 - +85

การควบคุมคุณภาพสำหรับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกของคุณคืออะไร

1. การรับประกันแหล่งที่มา เรามีซัพพลายเออร์วัตถุดิบความร่วมมือระยะยาวของเราเอง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเป็นหนังสือรับรองคุณภาพและตอบสนองความต้องการระดับคุณภาพส่งออก
2. การทดสอบคุณภาพ มันวิ่งผ่านกระบวนการทั้งหมดตั้งแต่วัตถุดิบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเช่นบรรจุภัณฑ์พื้นผิวการทดสอบทางกายภาพการทดสอบทางแสง พวกเขาผ่านการทดสอบ 100%
3. การทดสอบด้วยแสง ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวดตามมาตรฐาน IEC และ ITU
4. เรามี 30% การทดสอบจุดโดยแผนกประกันคุณภาพหลังจากที่ผลิตภัณฑ์เสร็จแล้ว

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.