บ้าน ผลิตภัณฑ์FTTH ไฟเบอร์ออปติก

SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา

SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา

  • SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา
SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแบบหล่นน้ำหนักเบา
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
ได้รับการรับรอง: ROHS CE
หมายเลขรุ่น: เลอ
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: ร้อนขายเริมอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงสีส้มสำหรับสายแพทช์, ใยแก้วนำแสงกลางแจ้งกล่องกระจายกล่องสายแพทช์ ชนิด: โหมดเดียว / หลายโหมด
การสูญเสียการแทรก: ≤ 0.2dB (SM&MM) ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ได้รับการรับรอง: ISO9001,RoHS,CE,ROSH N Type Attenuator,Telecom ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Dul LC / SC / FC / ST
ผลตอบแทนการสูญเสีย: > 55dB ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm / 850nm / 1300nm
ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

อุปกรณ์ ftth

,

อุปกรณ์เลิกจ้างเครือข่ายออปติคอล

SM MM FTTH ไฟเบอร์ออปติก 1 2 4 แกน G657A1 สายเคเบิลใยแก้วนำแสงวางน้ำหนักเบา

สายไฟเบอร์ FTTH

ชุดไฟเบอร์ออปติกวางอยู่ตรงกลาง พลาสติกเสริมเส้นใยแบบขนานสองตัว (FRP) วางที่ด้านข้างทั้งสอง จากนั้นสายเคเบิลจะเสร็จสมบูรณ์โดยมีปลอก LSZH สีดำหรือสี


· ลักษณะ

·ไฟเบอร์ความไวโค้งต่ำพิเศษให้แบนด์วิดธ์สูงและการสื่อสารที่ดีเยี่ยม

คุณสมบัติการส่งผ่าน

·สมาชิกที่มีความแข็งแรง FRP แบบขนานสองคนรับประกันประสิทธิภาพที่ดีของความต้านทานต่อการกระแทกเพื่อป้องกัน

เส้นใย

·โครงสร้างที่เรียบง่ายน้ำหนักเบาและความสามารถในการปฏิบัติได้สูง

·การออกแบบใหม่ของขลุ่ยถอดและประกบได้ง่ายทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาง่ายขึ้น

·ควันต่ำ, ศูนย์ฮาโลเจนและปลอกสารหน่วงไฟ

G.652

G.655

50 / 125μm

62.5 / 125μm

ลดทอน (+ 20 ℃)

@ 850nm

≤3.5 dB / กม

≤3.5 dB / กม

@ 1300nm

≤1.5 dB / กม

≤1.5 dB / กม

@ 1310nm

≤0.45 dB / กม

.500.50 dB / กม

@ 1550nm

≤0.30 dB / กม

≤0.50dB / กม.

แบนด์วิดท์ (Class A)

@ 850nm

≥500 MHz ·กม

≥200 MHz ·กม

@ 1300nm

≥1000 MHz ·กม

≥600 MHz ·กม

รูรับแสงตัวเลข

0.200 ± 0.015NA

0.275 ± 0.015NA

สายตัดความยาวคลื่นλcc

≤1260nm

≤1480nm

·พารามิเตอร์ทางเทคนิค

จำนวนเส้นใย

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

มิลลิเมตร

น้ำหนักของสายเคเบิล

กก. / กม.

แรงดึง

ระยะยาว / ระยะสั้น

ยังไม่มีข้อความ

บดขยี้ต้านทาน

ระยะยาว / ระยะสั้น

N / 100mm

รัศมีการดัด

คงที่

/ แบบไดนามิก

มิลลิเมตร

1

(2.0 ± 0.2) × (3.0 ± 0.2)

8

30/60

300/1000

15/30

2

(2.0 ± 0.2) × (3.4 ± 0.2)

8.5

30/60

300/1000

15/30

3

(2.0 ± 0.2) × (3.8 ± 0.2)

9

30/60

300/1000

15/30

4

(2.0 ± 0.2) × (4.0 ± 0.2)

10

30/60

300/1000

15/30

การจัดเก็บ / อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ℃ถึง + 60 ℃

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.