บ้าน ผลิตภัณฑ์FTTH ไฟเบอร์ออปติก

Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม

Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม

  • Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
  • Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
  • Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
  • Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
  • Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: SW
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: ปากกาจับ-2
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: Error , Not Found
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่ายในร่ม / กลางแจ้ง ได้รับการรับรอง: CE,ROSH N Type Attenuator
วัสดุ: ทองแดง, ABS PC, โลหะผสมสังกะสี, โลหะ ประเภทตัวเชื่อมต่อ: Dul LC / SC / FC / ST
วัสดุแขนเสื้อ: เพชรรัสเซีย, PB, เซรามิก อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา
การประกัน: ปีที่ 3
แสงสูง:

อุปกรณ์บอกเลิกเครือข่ายออปติคัลอุปกรณ์เสริม ftth

,

ftth accessories

Tension Clamp กลางแจ้งการติดตั้ง Ftth ฟิตติ้งสายเคเบิลแรงดึงสูงที่เหมาะสม

คำอธิบายของผลิตภัณฑ์
แบบ
ปากกาจับ-2
ความยาว (มม.)
530

ขนาดสายเคเบิล (มม.)
4-7
MBL (KN)
3
วัสดุ
สแตนเลสประกันตัวไฟเบอร์กลาสเสริมพลาสติก

ปากกาจับความตึง

ตัวยึดความตึงเครียดสำหรับสาย fig-8 ที่มีสแตนเลสหรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ได้รับการพัฒนาเพื่อยึดสายเคเบิลใยแก้วนำแสงกับเหล็ก messenger ในระหว่างการก่อสร้างสายส่งใยแก้วนำแสง แคลมป์ยึดเหล่านี้ปรับได้เองและเหมาะสำหรับการใช้งานกับผู้ส่งสารเหล็ก ในระหว่างการยึดของสายเคเบิลใยแก้วนำแสงพวกเขารับประกันไม่มีความเสียหายของฉนวนสายเคเบิลหรือลื่นไถลหากระบุโหลดได้

คำถามที่พบบ่อย

ไตรมาสที่ 1 เกี่ยวกับราคา
เรื่อง เรามักจะพูดภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากที่เรายืนยันข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ของคุณ

ไตรมาสที่ 2 วิธีการชำระเงินคืออะไร?
เรื่อง เรายอมรับ L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, PayPal ฯลฯ

ไตรมาสที่ 3 เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรื่อง ล่วงหน้า 30% และ 70% ก่อนการจัดส่ง

ไตรมาสที่ 4 วิธีการจัดส่งสินค้าให้ฉันได้อย่างไร
เรื่อง จัดส่ง (DHL, TNT, FEDEX, UPS, EMS), การขนส่งทางอากาศ, เรือทะเลที่มีอยู่

Q5 นานแค่ไหนเวลาการส่งมอบของคุณ?
เรื่อง เวลาการส่งมอบทั่วไปคือ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อมันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ

Q6 คุณสามารถส่งตัวอย่างฟรีให้ฉันได้หรือไม่
เรื่อง ใช่เรายินดีที่จะส่งตัวอย่างฟรีหากคุณต้องการจ่ายค่าจัดส่ง

Q7 คุณยอมรับ OEM หรือ ODM?
เรื่อง ใช่เราเป็นโรงงาน ความต้องการของคุณเราสามารถทำอย่างดีที่สุดเพื่อช่วยให้คุณตระหนักถึง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.