บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001

SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001

  • SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001
  • SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001
  • SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001
SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ทำในประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
หมายเลขรุ่น: SC / APC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: การสื่อสารโทรคมนาคม ชื่อสินค้า: สายแพทช์ออปติก
ได้รับการรับรอง: ISO9001 เชื่อมต่อ: SCAPC
สายเคเบิลชนิด: 2 โหมดไฟเบอร์: เอสเอ็ม / เอ็มเอ็ม
แสงสูง:

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์จัมเปอร์

,

optical fiber jumper

SC UPC SC จัมเปอร์ UPC SM ใยแก้วนำแสง 2.0 มม. LSZH 3M รับรอง ISO9001


สายเคเบิลลำต้น MPO เป็นทางเลือกที่คุ้มค่าสำหรับการเลิกจ้างภาคสนามซึ่งใช้เวลานานได้รับการออกแบบมาสำหรับการติดตั้งไฟเบอร์ที่มีความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลที่ต้องการประหยัดพื้นที่และลดปัญหาการจัดการสายเคเบิล เหมาะสำหรับการใช้งานศูนย์ข้อมูลที่มีความหนาแน่นสูง 10/40 / 100G

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อ A

SCUPC

ขั้วต่อ B

SCUPC

โหมดไฟเบอร์

OS2 9/125 μm SM

ความยาวคลื่น

1310/1550 nm

ประเภทโปแลนด์

APC ถึง APC

รัศมีโค้งต่ำสุด

10 มม

การสูญเสียการแทรก

สูงสุด 0.2 dB (0.15 dB ประเภท)

ผลตอบแทนการสูญเสีย

≥ 60 dB

การลดทอนที่ 1,310 นาโนเมตร

≤ 0.32 dB / km

การลดทอนที่ 1550 nm

≤ 0.18 dB / km

แจ็คเก็ต OD

3.0 มม

สายแจ็คเก็ต

LSZH

การติดตั้งแรงดึง

100 นิวตัน

โหลดแรงดึงระยะยาว

50 นิ

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-40 ° C ถึง 85 ° c

อุณหภูมิในการทำงาน

-10 ° C ถึง 70 ° C

ลักษณะ:

1. การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง

2. เข้ากันได้ดี

3. ความแม่นยำสูงของมิติเชิงกล

4. ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง

5. PC, APC, UPC เป็นตัวเลือกความยาวสายเคเบิลเป็นตัวเลือก

6. สายเคเบิลโหมดเดียว: สีเหลือง; สายเคเบิลมัลติโหมด: สีส้ม; ตัวเลือกสำหรับสีอื่น ๆ

ข้อดีของเรา:

1. องค์กรที่มีความซื่อสัตย์สูง (90% ลูกค้าประจำ)

2. คุณภาพดีพร้อมราคา EXW (ผู้ผลิตมืออาชีพ)

3. เวลาการส่งสั้นที่สุด (1,000km FTTH เพียงแค่ต้อง 1 วัน)

4. QC: ISO 9002, ROHS, UL (E329006), REACH

โครงสร้างสายเคเบิลไฟเบอร์ 10G-10G ประสบความสำเร็จโดยการปรับใช้สายเคเบิล MPO, สายเคเบิล ไฟเบอร์ Patch และการจัดการสายเคเบิล FHD ซีรี่ส์

ทดสอบโปรแกรมที่รับรอง

3D interferometer ให้การตรวจสอบกระบวนการขัด MTP / MPO และทำให้พารามิเตอร์ทั้งหมดของ MT ferrule ขัดเป็นไปตามมาตรฐานและสูงกว่ามาตรฐานอุตสาหกรรม ช่องต่อออปติคัลที่สะอาดเป็นสิ่งสำคัญยิ่งในการให้โครงสร้างพื้นฐานไฟเบอร์ออปติกที่เชื่อถือได้และมีประสิทธิภาพสูง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.