บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็ว

เชื่อมต่อด่วน ช่องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ LC ชนิดอะแดปเตอร์สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม

เชื่อมต่อด่วน ช่องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ LC ชนิดอะแดปเตอร์สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม

  • เชื่อมต่อด่วน ช่องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ LC ชนิดอะแดปเตอร์สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม
เชื่อมต่อด่วน ช่องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ LC ชนิดอะแดปเตอร์สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Sunwise
หมายเลขรุ่น: LC / UPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: การสื่อสารโทรคมนาคม ชื่อสินค้า: สายไฟเบอร์ออปติก
การสูญเสียการแทรก: ≤0.20 สี: สีน้ำเงิน
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 1.6 / 2.0 / 3.0mm คุณสมบัติหลัก: การสูญเสียการแทรกต่ำ
แสงสูง:

เชื่อมต่อที่รวดเร็วเชื่อมต่อไฟเบอร์เชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์

,

fiber patch cord connectors

เชื่อมต่อด่วน ช่องเสียบสายแพทช์ไฟเบอร์ LC ชนิดอะแดปเตอร์สำหรับการสื่อสารโทรคมนาคม


FS จัดหาตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียวและมัลติโหมดหลายชนิดสำหรับการใช้งาน LC ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกแต่ละอันได้รับการทดสอบการใช้งานก่อนการจัดส่งและครอบคลุมการรับประกันตลอดอายุการใช้งาน

รายละเอียดสินค้า

ประเภทอะแดปเตอร์

LC

จำนวนเส้นใย

เริม / เพล็กซ์

โหมดไฟเบอร์

สถานะโสด / มัลติ

ขนาดบูต

2.0mm / 0.9mm / 3.0mm

การสูญเสียการแทรก

0.20dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

> 55dB (UPC)

จุดเด่นของสินค้า

แอปพลิเคชั่นที่หลากหลายสำหรับอุปกรณ์ต่าง ๆ

ใช้กันอย่างแพร่หลายใน CATV, FTTH / FTTX, เครือข่ายโทรคมนาคม, การติดตั้งสถานที่ตั้ง, เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล, เครือข่าย LAN / WAN และอื่น ๆ

คุณสมบัติหลัก

•การสูญเสียการแทรกต่ำ

•ร่างกายต้านทานการกัดกร่อน

•มิติเชิงกลที่มีความแม่นยำ

•ตรงตามข้อกำหนดของ Telecordia-GR-326-แกน

•การสะท้อนกลับต่ำเป็นพิเศษ

•ชิ้นเดียวกับปลอกโลหะเซรามิกทรงโดมถูกออกแบบมาเพื่อการประกอบที่ง่าย

•สำหรับ 3.0 มม., แจ็คเก็ต 2.0 มม. หรือบัฟเฟอร์ 900um

•ได้มาตรฐาน ROHS

การประยุกต์ใช้งาน

•โทรคมนาคม

• LAN & WAN

•บรอดแบนด์

• CATV

•เครือข่าย

• FTTX

การควบคุมคุณภาพสำหรับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกของคุณคืออะไร

1. การรับประกันแหล่งที่มา เรามีซัพพลายเออร์วัตถุดิบความร่วมมือระยะยาวของเราเอง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเป็นหนังสือรับรองคุณภาพและตอบสนองความต้องการระดับคุณภาพส่งออก
2. การทดสอบคุณภาพ มันวิ่งผ่านกระบวนการทั้งหมดตั้งแต่วัตถุดิบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเช่นบรรจุภัณฑ์พื้นผิวการทดสอบทางกายภาพการทดสอบทางแสง พวกเขาผ่านการทดสอบ 100%
3. การทดสอบด้วยแสง ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวดตามมาตรฐาน IEC และ ITU
4. เรามี 30% การทดสอบจุดโดยแผนกประกันคุณภาพหลังจากที่ผลิตภัณฑ์เสร็จแล้ว

คำถามที่พบบ่อย

ไตรมาสที่ 1 คุณให้บริการตัวอย่างหรือไม่
เป็น: ใช่, เราให้ฟรีหรือราคาต่ำตัวอย่างสำหรับคุณที่จะทดสอบและตรวจสอบคุณภาพของ ตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับ

ไตรมาสที่ 2 เกี่ยวกับขั้นต่ำ?
A: ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่มีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ แต่บางหุ้นสามารถยอมรับคำสั่งขนาดเล็ก

ไตรมาสที่ 3 คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง
เป็น: เรามักจะจัดส่งโดย dhl, อัพ, fedex หรือ tnt บริการด่วนระหว่างประเทศของ โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึง สายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก

Q4: นานแค่ไหนรับประกันของผลิตภัณฑ์?
A: ตามประเภทของผลิตภัณฑ์เรามีการรับประกัน 1-3 ปีกับผลิตภัณฑ์อย่างเป็นทางการของเรา

Q5: ประมาณเวลาการส่งมอบ?
A: เราต้อง 1-3 วันในการจัดการตัวอย่างและ 5-15 วันในการประมวลผลสินค้าปกติของเรา

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.