บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 ไฟเบอร์เคเบิ้ลแพทช์ 0.9 Mm / 2.0 Mm

มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 ไฟเบอร์เคเบิ้ลแพทช์ 0.9 Mm / 2.0 Mm

  • มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 ไฟเบอร์เคเบิ้ลแพทช์ 0.9 Mm / 2.0 Mm
  • มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 ไฟเบอร์เคเบิ้ลแพทช์ 0.9 Mm / 2.0 Mm
มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 ไฟเบอร์เคเบิ้ลแพทช์ 0.9 Mm / 2.0 Mm
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Sunwise
หมายเลขรุ่น: SCUPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: chinacarbonmade.com ประเภทโปแลนด์: UPC สี: สีเหลือง
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0mm โหมดไฟเบอร์: OM3 / OM4
แสงสูง:

ผมเปียออปติคอล

,

ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

มัลติ ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย OM3 Om4 สายเคเบิลไฟเบอร์ Patch 0.9 Mm / 2.0 Mm


ผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนาม พวกเขาได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโปรโตคอลและประสิทธิภาพตามมาตรฐานอุตสาหกรรมซึ่งจะตอบสนองข้อกำหนดทางกลและประสิทธิภาพที่เข้มงวดที่สุดของคุณ
โปรดทราบ: E2000 เป็นตัวเชื่อมต่อ LSH ที่มีฝาครอบกันฝุ่น

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

LC / SC / FC / ST / LSH

ประเภทโปแลนด์

UPC

โหมดไฟเบอร์

OM3 / OM4

ความยาวคลื่น

850/1300 nm

จำนวนเส้นใย

เริม

สายแจ็คเก็ต

พีวีซี / LSZH / OFNP

เกรดไฟเบอร์

G.651 (OM3) / โค้งไม่ไว (OM4)

รัศมีโค้งต่ำสุด

15 มม. / 7.5 มม

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

0.9 / 2.0 มม

แจ็คเก็ตสี

Qqua

การสูญเสียการแทรก

≤0.3 dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

≥50 dB

ลดทอนที่ 850nm

3.0 dB / km

การลดทอนที่ 1300nm

1.0 dB / km

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ~ 75 ° C

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-45 ~ 85 ° C

คุณสมบัติ:

1; ตัวเชื่อมต่อสอดคล้องกับมาตรฐาน IEC, Telcordia-GR-326-แกน

2; ขนาดแตกต่างกันและตัวเลือกการบูตสี

3; การสูญเสียการแทรกต่ำ; การสูญเสียผลตอบแทนสูง

4; การวัดอินเตอร์เฟอโรมิเตอร์ 100%

5: ทั่วไปIL≤0.20dB;

6. Max IL≤0.25dB;

7. RL SM≥50dB, APC≥60dB, MM≥20dB

8. ความทนทาน (500mating เวลา): IL ≤ 0.25 dB

9. อุณหภูมิในการทำงาน / การเก็บรักษา: - 20 ~ + 70 ° c

ใบสมัคร :

1; เครือข่ายโทรคมนาคม

2; เครือข่ายท้องถิ่น CATV;

3; การเลิกใช้งานอุปกรณ์

4; เครือข่ายระบบศูนย์ข้อมูล

คำถามที่พบบ่อย

ไตรมาสที่ 1 เกี่ยวกับราคา
เรื่อง เรามักจะพูดภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากที่เรายืนยันข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ของคุณ

ไตรมาสที่ 2 วิธีการชำระเงินคืออะไร?
เรื่อง เรายอมรับ L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, PayPal ฯลฯ

ไตรมาสที่ 3 เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรื่อง ล่วงหน้า 30% และ 70% ก่อนการจัดส่ง

ไตรมาสที่ 4 วิธีการจัดส่งสินค้าให้ฉันได้อย่างไร
เรื่อง จัดส่ง (DHL, TNT, FEDEX, UPS, EMS), การขนส่งทางอากาศ, เรือทะเลที่มีอยู่

Q5 นานแค่ไหนเวลาการส่งมอบของคุณ?
เรื่อง เวลาการส่งมอบทั่วไปคือ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อมันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ

Q6 คุณสามารถส่งตัวอย่างฟรีให้ฉันได้หรือไม่
เรื่อง ใช่เรายินดีที่จะส่งตัวอย่างฟรีหากคุณต้องการจ่ายค่าจัดส่ง

Q7 คุณยอมรับ OEM หรือ ODM?
เรื่อง ใช่เราเป็นโรงงาน ความต้องการของคุณเราสามารถทำอย่างดีที่สุดเพื่อช่วยให้คุณตระหนักถึง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.