บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม

LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม

  • LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม
  • LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม
LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ทำในประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
หมายเลขรุ่น: SC UPC ถึง SC UPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
Model Numbe: lc / st สายแพทช์ แอพลิเคชัน:: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ช่วงเวลานำ: 3-7working วัน สี: สีฟ้าสีฟ้าหรือตามความจำเป็น
ประเภทไฟเบอร์: เอสเอ็ม / MM / OM3 วัสดุ: LSZH, PVC
แสงสูง:

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์จัมเปอร์

,

optical fiber jumper

LC ถึง ST สายแพทช์ออพติคัลไฟเบอร์ออปติก, สายจัมเปอร์แบบออปติคัลพร้อม 2.0 มม. /3.0 มม

สายไฟเบอร์ออปติกแบบมัลติขนาด 50 / 125μm OM3 โค้งลดลงเมื่อหักหรือบิดงอเมื่อเปรียบเทียบกับสายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบดั้งเดิมและจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาสายเคเบิลใยแก้วนำแสงมีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่มากขึ้นสำหรับการเดินสายเคเบิลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลเครือข่ายองค์กรห้องโทรคมนาคมฟาร์มเซิร์ฟเวอร์เครือข่ายเก็บข้อมูลบนคลาวด์

สายไฟเบอร์ออปติก 50/125 OM3 นี้เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อ 10G SR, 10G LRM, SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ฯลฯ สำหรับการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ต 10G / 40G / 100G และเป็นข้อกำหนดคุณสมบัติไฟเบอร์ที่ต้องการสำหรับการเชื่อมต่ออีเทอร์เน็ต 10G

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

SC ถึง SC

ประเภทโปแลนด์

UPC ถึง UPC

จำนวนเส้นใย

เริม

โหมดไฟเบอร์

OM3 50 / 125μm

ความยาวคลื่น

850 / 1300nm

ระยะทาง 10G อีเธอร์เน็ต

300m ที่ 850nm

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

≥20dB

เกรดไฟเบอร์

โค้งงอ

รัศมีโค้งต่ำสุด

7.5 มม

ลดทอนที่ 850nm

3.0 dB / km

การลดทอนที่ 1300nm

1.0 dB / km

สายแจ็คเก็ต

LSZH

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

2.0mm

กระแสไฟฟ้า

A (Tx) ถึง B (Rx)

อุณหภูมิในการทำงาน

-20 ~ 80 ° C


คุณสมบัติ:

PC, UPC, APC polishing พร้อมใช้งาน
การสูญเสียการกลับคืนสูง
การสูญเสียการแทรกต่ำ
ความน่าเชื่อถือสูงและเสถียร
โหมดคู่ / มัลติโหมดและซิมเพล็กซ์ / ดูเพล็กซ์ที่มีจำหน่าย
มีสายเคเบิลขนาด 0.9 มม. 2.0 มม. 3.0 มม


การประยุกต์ใช้:

* ระบบโทรคมนาคม
* อุปกรณ์การทดสอบ
* ระบบ CATV
* โทรคมนาคมระยะไกล
* ระบบ LAN



บริการของเรา

ทำไมเราถึงเลือกคุณ
1): ความน่าเชื่อถือ --- เราเป็น บริษัท จริงเราอุทิศใน win-win
2): มืออาชีพ --- เรานำเสนอผลิตภัณฑ์สัตว์เลี้ยงว่าคุณต้องการ
3): โรงงาน --- เรามีโรงงานดังนั้นจึงมีราคาที่เหมาะสม
วิธีการเกี่ยวกับค่าจัดส่ง?
หากสินค้าของคุณไม่ใหญ่เราสามารถส่งสินค้าให้คุณผ่านทาง counier เช่น FEDEX, DHL, เราร่วมมือกับพวกเขาเป็นเวลานานดังนั้นเราจึงมีราคาที่ดีหากสินค้าของคุณมีขนาดใหญ่เราจะส่งให้คุณผ่านทางทะเล เราสามารถเสนอราคาให้คุณแล้วคุณสามารถเลือกว่าจะใช้ผู้ส่งของเราหรือของคุณ
ราคาเท่าไหร่คุณลดราคาได้ไหม?
ราคาขึ้นอยู่กับรายการความต้องการของคุณ (ปริมาณ)
เอาชนะใบเสนอราคาหลังจากรับรายละเอียดทั้งหมดของรายการที่คุณต้องการ
วิธีการเกี่ยวกับเวลาตัวอย่างการชำระเงินคืออะไร?
เวลาตัวอย่าง: 3 ~ 10 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อและตัวอย่าง
T / T, เงินฝาก 30%, และความสมดุลคือหลังจากที่สั่งซื้อเสร็จแล้ว นอกจากนี้เรายังยอมรับ PAYPAL สหภาพตะวันตก

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.