บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
  • FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ทำในประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: SUNWISE
หมายเลขรุ่น: LC UPC ถึง LC UPC OM4
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่ายโทรคมนาคม / เครือข่ายโทรคมนาคม สี: สีชมพู
ชื่อสินค้า: สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์หุ้มเกราะ ได้รับการรับรอง: ISO9001
ความยาว: ที่กำหนดเอง การสูญเสียการแทรก: <= 3.0 dB
แสงสูง:

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์จัมเปอร์

,

optical fiber jumper

เคเบิ้ลแพทช์เครือข่ายใยแก้วนำแสง FTTX มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายไฟเบอร์ออปติกแบบหลายจุด OM4 50 / 125μmโค้งงอน้อยลงเมื่อหักหรือบิดงอเมื่อเปรียบเทียบกับสายใยแก้วนำแสงแบบดั้งเดิมและจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษาสายเคเบิลใยแก้วนำแสงมีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่มากขึ้นสำหรับการเดินสายเคเบิลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลเครือข่ายองค์กรห้องโทรคมนาคมฟาร์มเซิร์ฟเวอร์เครือข่ายเก็บข้อมูลบนคลาวด์

สายไฟเบอร์ออปติก 50/125 OM4 นี้เหมาะสำหรับการเชื่อมต่อ 40G BIDI SR, 10G SR, QSFP +, SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ฯลฯ สำหรับการเชื่อมต่ออีเธอร์เน็ต 10G / 40G / 100G และเป็นข้อกำหนดไฟเบอร์ที่ต้องการสำหรับการใช้งาน 40G / 100G

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

LC เป็น LC

ประเภทโปแลนด์

UPC ถึง UPC

โหมดไฟเบอร์

OM4 50 / 125μm

ความยาวคลื่น

850 / 1300nm

ระยะทางอีเธอร์เน็ต 40G

150m ที่ 850nm

ระยะทางอีเธอร์เน็ต 100G

100m ที่ 850nm

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

≥20dB

เกรดไฟเบอร์

โค้งงอ

รัศมีโค้งต่ำสุด

7.5 มม

ลดทอนที่ 850nm

3.0 dB / km

การลดทอนที่ 1300nm

1.0 dB / km

จำนวนเส้นใย

คู่

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

2.0mm

สายแจ็คเก็ต

LSZH

กระแสไฟฟ้า

A (Tx) ถึง B (Rx)

อุณหภูมิในการทำงาน

-20 ~ 80 ° C

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-40 ~ 80 ° C

คุณสมบัติ:

พื้นที่หนาแน่นสูง
ตัวเชื่อมต่อปลอกเซรามิก
ครึ่งหนึ่งของขนาดของขั้วต่อมาตรฐาน
การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ความอดทนเชิงกลที่ยอดเยี่ยม;
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี
การแทรก 100% การสูญเสียคืนการสิ้นสุดใบหน้าและการตรวจสอบสัญญาณรบกวน

บริการของเรา

1. ผู้ผลิตมืออาชีพ 100% ทดสอบ

2. การแก้ปัญหาของลูกค้าในไม่กี่วัน

3. บริการอย่างอบอุ่นด้วยความใส่ใจ

4. สามารถให้คำถามเฉพาะของคุณภายใน 24 ชั่วโมง

5. ประหยัดค่าใช้จ่ายได้มากขึ้นนำมาซึ่งประโยชน์ที่ลูกค้าจะได้รับจากการขยายธุรกิจ

6. เราได้รับ ---- ประสบการณ์ในสาขานี้ เราเป็นผู้ผลิต prefessional ที่คุณสามารถเชื่อถือได้

การควบคุมคุณภาพสำหรับผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์ออปติกของคุณคืออะไร

1. การรับประกันแหล่งที่มา เรามีซัพพลายเออร์วัตถุดิบความร่วมมือระยะยาวของเราเอง ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดเป็นหนังสือรับรองคุณภาพและตอบสนองความต้องการระดับคุณภาพส่งออก
2. การทดสอบคุณภาพ มันวิ่งผ่านกระบวนการทั้งหมดตั้งแต่วัตถุดิบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเช่นบรรจุภัณฑ์พื้นผิวการทดสอบทางกายภาพการทดสอบทางแสง พวกเขาผ่านการทดสอบ 100%
3. การทดสอบด้วยแสง ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวดตามมาตรฐาน IEC และ ITU
4. เรามี 30% การทดสอบจุดโดยแผนกประกันคุณภาพหลังจากที่ผลิตภัณฑ์เสร็จแล้ว

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.