บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001

OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001

  • OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
  • OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
  • OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
  • OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
  • OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001
รายละเอียดสินค้า:
ชื่อแบรนด์: Sunwise
หมายเลขรุ่น: SCAPC
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ตกลงกันได้
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: จัมเปอร์ 63 * 63 * 45; กล่องอุปกรณ์ / สายแสง, กล่อง + เพลาสายแสงไม้ของ
เวลาการส่งมอบ: จัมเปอร์ 3 ~ 7 วัน; สายเคเบิลใยแก้วนำแสงและอุปกรณ์ 7 ~ 15 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: Wester n union, T / T, PayPal
สามารถในการผลิต: 1 ล้านกม. / เดือนสำหรับสายเคเบิลใยแก้วนำแสง 200,000 ชิ้น / เดือนสำหรับสายแพทช์; 100,000 ชิ้น / เดือ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: สายแพทช์ ชื่อสินค้า: ผมเปีย
การสูญเสียการแทรก: ≤0.20 ได้รับการรับรอง: RoHS,ISO9001
สี: เหลือง / ส้ม / Aqua ความยาวสายเคเบิล: สามารถกำหนดเองได้
แสงสูง:

ผมเปียออปติคอล

,

ผมเปียสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

OS2 สถานะโสด ไฟเบอร์ ออปติกผมเปีย SC APC พร้อมการรับรองมาตรฐาน ISO9001


ผมเปียไฟเบอร์ออปติกเป็นวิธีที่รวดเร็วในการสร้างอุปกรณ์สื่อสารในสนาม พวกเขาได้รับการออกแบบผลิตและทดสอบตามโปรโตคอลและประสิทธิภาพตามมาตรฐานอุตสาหกรรมซึ่งจะตอบสนองข้อกำหนดทางกลและประสิทธิภาพที่เข้มงวดที่สุดของคุณ

ตัวเชื่อมต่อ A

เซาท์แคโรไลนา

ขั้วต่อ B

unterminated

โหมดไฟเบอร์

9 / 125μm

ประเภทไฟเบอร์

เริม

ขัด

APC

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

0.9mm

วัสดุแจ็คเก็ต

พีวีซี

แจ็คเก็ตสี

สีเหลือง

ความยาวคลื่น

1310nm / 1550nm

ความทนทาน

> 1,000 ครั้ง

การสูญเสียการแทรก

≤0.3dB

interchangeability

≤0.2dB

ผลตอบแทนการสูญเสีย

≥60dB

การสั่นสะเทือน

≤0.2dB

อุณหภูมิในการทำงาน

-40 ~ 75 ° C

อุณหภูมิการเก็บรักษา

-45 ~ 85 ° C

ใบสมัคร
♦ FTTH, LAN, PON และ Optical CATV
♦เครือข่ายวงแหวนท้องถิ่น
♦ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง
♦อุปกรณ์ทดสอบใยแก้วนำแสง
♦เซ็นเซอร์ใยแก้วนำแสง
♦อุตสาหกรรมและการใช้งานทางทหาร

คุณสมบัติ:

พื้นที่หนาแน่นสูง
ตัวเชื่อมต่อปลอกเซรามิก
ครึ่งหนึ่งของขนาดของขั้วต่อมาตรฐาน
การสูญเสียการแทรกต่ำการสูญเสียผลตอบแทนสูง
ความอดทนเชิงกลที่ยอดเยี่ยม;
ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
สามารถทำซ้ำและแลกเปลี่ยนได้ดี
การแทรก 100% การสูญเสียคืนการสิ้นสุดใบหน้าและการตรวจสอบสัญญาณรบกวน

บริการของเรา

1. ผู้ผลิตมืออาชีพ 100% ทดสอบ

2. การแก้ปัญหาของลูกค้าในไม่กี่วัน

3. บริการอย่างอบอุ่นด้วยความใส่ใจ

4. สามารถให้คำถามเฉพาะของคุณภายใน 24 ชั่วโมง

5. ประหยัดค่าใช้จ่ายได้มากขึ้นนำมาซึ่งประโยชน์ที่ลูกค้าจะได้รับจากการขยายธุรกิจ

6. เราได้รับ ---- ประสบการณ์ในสาขานี้ เราเป็นผู้ผลิต prefessional ที่คุณสามารถเชื่อถือได้

คำถามที่พบบ่อย

ไตรมาสที่ 1 เกี่ยวกับราคา
เรื่อง เรามักจะพูดภายใน 12 ชั่วโมงหลังจากที่เรายืนยันข้อมูลทางเทคนิคของผลิตภัณฑ์ของคุณ

ไตรมาสที่ 2 วิธีการชำระเงินคืออะไร?
เรื่อง เรายอมรับ L / C, T / T, Wester N Union, MoneyGram, PayPal ฯลฯ

ไตรมาสที่ 3 เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
เรื่อง ล่วงหน้า 30% และ 70% ก่อนการจัดส่ง

ไตรมาสที่ 4 วิธีการจัดส่งสินค้าให้ฉันได้อย่างไร
เรื่อง จัดส่ง (DHL, TNT, FEDEX, UPS, EMS), การขนส่งทางอากาศ, เรือทะเลที่มีอยู่

Q5 นานแค่ไหนเวลาการส่งมอบของคุณ?
เรื่อง เวลาการส่งมอบทั่วไปคือ 5-7 วันหลังจากยืนยันการสั่งซื้อมันขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อ

Q6 คุณสามารถส่งตัวอย่างฟรีให้ฉันได้หรือไม่
เรื่อง ใช่เรายินดีที่จะส่งตัวอย่างฟรีหากคุณต้องการจ่ายค่าจัดส่ง

Q7 คุณยอมรับ OEM หรือ ODM?
เรื่อง ใช่เราเป็นโรงงาน ความต้องการของคุณเราสามารถทำอย่างดีที่สุดเพื่อช่วยให้คุณตระหนักถึง

รายละเอียดการติดต่อ
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: MARK LAI

โทร: +8615010002395

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.