บ้าน

Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd

รายละเอียด บริษัท
เซินเจิ้น SUNWISE อุปกรณ์การสื่อสารด้วยแสง co., LTD เป็น บริษัท ที่เชี่ยวชาญในการผลิตและการประมวลผลของจัมเปอร์ใยแก้วนำแสง, แชสซี, อุปกรณ์เสริมและผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ที่มีระบบการจัดการคุณภาพที่สมบูรณ์และวิทยาศาสตร์ เซินเจิ้น SUNWISE อุปกรณ์สื่อสารด้วยแสง co., LTD. ความสมบูรณ์แข็งแรงและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ได้รับการยอมรับในอุตสาหกรรม ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ ทุกคนในการเยี่ยมชมคำแนะนำและการเจรจาต่อรองทางธุรกิจ

ความแข็งแกร่งของ บริษัท การพัฒนาที่ครอบคลุมพร้อมด้วยกลุ่มวิศวกรมืออาชีพที่มีประสบการณ์ความสามารถด้านเทคนิคมืออาชีพและบุคลากรด้านเทคนิคที่แข็งแกร่งพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกการผลิตใหม่แนวคิดการจัดการใหม่ผลิตภัณฑ์ที่ใช้การคุ้มครองสิ่งแวดล้อมวัสดุที่มีคุณภาพสูงทนอุณหภูมิสูง อุปกรณ์การผลิตและการทดสอบ! ผลิตภัณฑ์หลักของ บริษัท คือ FC, SC, ST, LC, MU, SMA, MTRJ, FDDI, MPO, MTP, ESCON, E2000, D4, DIN, F3000 เป็นต้นเช่นจัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก VF45-VF45 ตัวแปลงโหมดเดี่ยว MCP, Toslink, ปลั๊กขนาดเล็ก, ข้อต่อ Agilent ฯลฯ ST, FC, SC), (ตัวผู้และตัวเมียและอะแดปเตอร์) ตัวลดทอนใย, ตัวแยกแสง, กล่องกระจายแสง, แสงและอุปกรณ์สื่อสารอื่น ๆ เช่นตัวรับส่งสัญญาณแสง ตัวรับส่งสัญญาณแสงแปลงโปรโตคอลและไม่ชอบ บริษัท ใช้เทคโนโลยีชั้นนำการจัดการที่สมบูรณ์แบบการบริการที่มีคุณภาพสูงสามตัวหนึ่งดึงดูดความสามารถอย่างต่อเนื่องมุ่งมั่นสู่ความเป็นเลิศและส่งคืนผู้ใช้ด้วยผลิตภัณฑ์ที่ดี มันมีการประชุมเชิงปฏิบัติการการผลิตอุปกรณ์ออปติคอลแฝงของตัวเองและการประชุมเชิงปฏิบัติการอุปกรณ์การสื่อสาร R & D เพื่อรับประกันการควบคุมของเทคโนโลยีหลักและคุณภาพของผลิตภัณฑ์ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของ บริษัท ได้ผ่านการกำกับดูแลประสิทธิภาพการป้องกันข้อมูลผลิตภัณฑ์ระดับชาติและการทดสอบที่เข้มงวดของศูนย์ตรวจสอบได้ยืนยันว่าดัชนีประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดตรงตามหรือเกินมาตรฐานอุตสาหกรรม ในเวลาเดียวกัน บริษัท ได้ผ่านการรับรองระบบคุณภาพ ISO9001: 200 ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรองโดย ROHS International Green Environmental Environmental ผลิตภัณฑ์นี้มีอยู่ทั่วประเทศหลายจังหวัดเมืองเขตปกครองตนเองและส่งออกไปยังหลายประเทศเช่นไต้หวันฮ่องกงและเอเชียตะวันออกเฉียงใต้และมีความชัดเจนในอุตสาหกรรมการสื่อสาร เพื่อปรับปรุงคุณภาพของผลิตภัณฑ์ของเราเพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ใช้เรามีแผนกบริการหลังการขายพิเศษเพื่อให้บริการคุณและยินดีรับข้อเสนอแนะที่มีคุณค่าและคำแนะนำที่ดี ทุกวันนี้ในความก้าวหน้าของสังคมซันไรส์จะก้าวไปข้างหน้าในอุตสาหกรรมการสื่อสารด้วยแสงที่เปลี่ยนไปตามหลักการของ "คุณภาพผู้ใช้คนแรก" และมอบผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดให้กับลูกค้าบริการที่เป็นเลิศ !

บริษัท ของเรา
  • ประวัติ
  • บริการ
  • ทีมงานของเรา
Sunwise อุปกรณ์สื่อสารทางแสง จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2559 จากจุดเริ่มต้นของมากกว่า 10 คนตอนนี้ได้พัฒนาเป็นมากกว่า 100 คนมีความเชี่ยวชาญในอุปกรณ์ออปติคอลที่มีความแม่นยำแสงวิจัยอุปกรณ์สื่อสารแสงการพัฒนาการผลิตการขายของวิสาหกิจเอกชนที่มีเทคโนโลยีสูง ได้รับความสนใจและการยอมรับอย่างกว้างขวางในอุตสาหกรรมพร้อมกับผลการดำเนินงานที่ยอดเยี่ยมและโอกาสในการพัฒนาที่ดี

Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
Sunwise Optical Communication Equipment Co.,Ltd
1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15
รายละเอียดบริษัท

ตลาดหลัก

อเมริกาเหนือ

เอเชียตะวันออกเฉียงใต้

ตะวันออกกลาง

ทั่วโลก

ประเภทธุรกิจ

ผู้ผลิต

Distributor / Wholesaler

ไม่มีพนักงาน : 50~99

ยอดขายประจำปี : 200-500

ปีที่ก่อตั้ง : 2010

ส่งออกเครื่องคอมพิวเตอร์ : 80% - 90%

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์

FTTX เครือข่ายสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์มัลติ LC UPC เป็น LC UPC OM4 สีชมพู

สายแพทช์ไฟเบอร์แบบดูเพล็กซ์ OM3 มัลติโหมด LSZH 3.0 มม. FC UPC ถึง FC UPC

ชุดสายแพทช์ไฟเบอร์แบบเพล็กซ์แบบฝังโดยตรงตัวเชื่อมต่อ 36 Oem ไฟเบอร์

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

มัลติไฟเบอร์ออปติกผมเปีย 1 ม. ST UPC เริม ไฟเบอร์ผมเปียแอสเซมบลี

พีวีซี 0.9 มม. ไฟเบอร์ออปติกผมเปียโหมดเดี่ยวสาย เริม OM2 OM3 ไฟเบอร์แพทช์

กำหนดเอง LC APC ผมเปีย สถานะโสด 12 สี 12 แกน เครือข่ายท้องถิ่น

สายเคเบิลเชื่อมต่อ QSFP + โดยตรง

40G QSFP ความเร็วสูงพร้อมสายเคเบิลโดยตรงสายไฟเบอร์ออปติก OEM ODM

OEM Qsfp + กุ้ง สายเคเบิลต่อพ่วงโดยตรง 40gb Dac สายทองแดง CE RoHS ได้รับการอนุมัติ

QSFP ที่เข้ากันได้เต็มรูปแบบ + สายเคเบิลเชื่อมต่อโดยตรง 40 Gbase ปลั๊กร้อน ถอดเปลี่ยนได้

ขอใบเสนอราคา
Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์ ผู้ผลิต. © 2019 - 2021 optical-patchcable.com. All Rights Reserved.